Cynghorwyr

Y Maer – Cyng. Ann Bowen Morgan (Plaid Cymru The Party of Wales)
Y Gilfach, Ffordd y Gogledd, Llanbedr Pont Steffan, SA48 7SA
01570 422413 (Cartref) – 07791966122 (Symudol)
ann.bowen.morgan@lampeter-tc.gov.uk

Y Ddirprwy Faer – Cyng. Rob Phillips (Plaid Cymru The Party of Wales)
Llety Clyd, Stryd Newydd, Llanbedr Pont Steffan, SA48 7AL
01570 422992 (Cartref) – 07973951611 (Symudol)
rob.phillips@lampeter-tc.gov.uk

Cyng. Hag Harris (Welsh Labour/Llafur Cymru)
1 Tŷ Hen Uchaf, Llanbedr Pont Steffan, SA48 7RZ
01570 423402 (Cartref) – 01570 423816 (Gwaith) – 07972 188239 (Symudol)
hag.harris@lampeter-tc.gov.uk

Cyng. Elin Tracey Jones (Plaid Cymru The Party of Wales)
46 Bryn Steffan, Llanbedr Pont Steffan, SA48 8BS
7582 077802 (Symudol)
elin.jones@lampeter-tc.gov.uk

Cyng. Rhys Bebb Jones (Plaid Cymru The Party of Wales)
Glynrhosyn, 50 Heol y Bont, Llanbedr Pont Steffan, SA48 7AB
07909928402 (Symudol)
rhys.bebb.jones@lampeter-tc.gov.uk

Cyng. Richard Marks (Plaid Cymru The Party of Wales)
Wyngarth, Heol y Bryn, Llanbedr Pont Steffan, Ceredigion SA48 7EF
richard.marks@lampeter-tc.gov.uk

Cyng. Dinah Mulholland (Welsh Labour/Llafur Cymru)
Yr Hen Saerdy, Stryd Newydd, Llanbedr Pont Steffan, SA48 7AL
07531 963 175 (Symudol)
dinah.mulholland@lampeter-tc.gov.uk

Cyng. Kistiah Ramaya
Esgair, Cwmann, Llanbedr Pont Steffan, SA48 8AH
01570 422766 (Cartref) – 01570 422109 (Clinig)
kistiah.ramaya@lampeter-tc.gov.uk

Cyng. David Smith (Annibynnol)
Tancoeddedig, Cwmann, Llanbedr Pont Steffan, SA48 8EU
01570 423306 (Cartref) – 07951 603955 (Symudol)
david.smith@lampeter-tc.gov.uk

Cyng. Chris Thomas
Coedlan, Forest Road, Llanbedr Pont Steffan, SA48 8AN
01570 423200 (Cartref)
chris.thomas@lampeter-tc.gov.uk

Cyng. Helen Thomas
Aughlish, Heol y Bryn, Llanbedr Pont Steffan, SA48 7EE
helen.thomas@lampeter-tc.gov.uk

Cyng. Gary Thorogood
Royal Oak, Cellan, Llanbedr Pont Steffan, Ceredigion, SA48 8JF
gary.thorogood@lampeter-tc.gov.uk

Cyng. Selwyn Walters
Lynwood, Ffordd Llanwnnen, Llanbedr Pont Steffan, SA48 7JP
01570 422769 (Cartref) – 07790 832031 (Symudol)
selwyn.walters@lampeter-tc.gov.uk

Cyng. Emma Wood
Teifiside House, Cwmann, Llanbedr Pont Steffan, SA48 8JN
emma.wood@lampeter-tc.gov.uk

 

Clerc y dref – Meryl Thomas
Swyddfa Clerc y Dref, 7 Terherbert Street, Cwmann, Llanbedr Pont Steffan, SA48 8EP
01570 423 880 / 07814 024 188
clerc@lampeter-tc.gov.uk